หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ฉะเชิงเทรา เขต 1
วันที่ 14 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2557

[ ทั้งหมด   8 ส.ค. 2557   12 พ.ย. 2557   14 พ.ย. 2557   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 14 พ.ย. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 9 ชั้น ชั้น 3 ห้อง 936 14 พ.ย. 2557 09.00-10.30
2 273 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 9 ชั้น ชั้น 3 ห้อง 936 14 พ.ย. 2557 09.00-10.30
3 274 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 9 ชั้น ชั้น 1 ห้อง 914 14 พ.ย. 2557 09.00-10.30
4 275 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 9 ชั้น ชั้น 1 ห้อง 914 14 พ.ย. 2557 09.00-10.30
5 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 9 ชั้น ชั้น 1 ห้อง 915 14 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
6 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 9 ชั้น ชั้น 1 ห้อง 915 14 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
7 278 พาทีสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 916 14 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
8 279 พาทีสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 916 14 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
9 280 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสุภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 9 ชั้น ชั้น 3 ห้อง 931 14 พ.ย. 2557 09.00-10.00
10 281 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรองอินทรวิเชียรฉันท์ ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 9 ชั้น ชั้น 3 ห้อง 931 14 พ.ย. 2557 09.00-10.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 511 14 พ.ย. 2557 09.00 - 11.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 512 14 พ.ย. 2557 09.00 - 11.00
3 284 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 513 14 พ.ย. 2557
4 285 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 513 14 พ.ย. 2557
5 621 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 513 14 พ.ย. 2557
6 622 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 513 14 พ.ย. 2557
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง TOT 14 พ.ย. 2557 09.00 - 11.30
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง TOT 14 พ.ย. 2557 09.00 - 11.30
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 325 14 พ.ย. 2557 09.00 - 10.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 326 14 พ.ย. 2557 09.00 - 10.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร2 ชั้น 7, 6 ห้อง 271 262, 263 และ264 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง 231,233 และ 234 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร2 ชั้น 4 ห้อง 241, 242 14 พ.ย. 2557 09.00 เป็นตันไป
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร2 ชั้น 4 ห้อง 243, 244 14 พ.ย. 2557 09.00 เป็นตันไป
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร2 ชั้น 5 ห้อง 252 14 พ.ย. 2557 09.00 เป็นตันไป
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร2 ชั้น 5 ห้อง 253 14 พ.ย. 2557 09.00 เป็นตันไป
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร2 ชั้น 7 ห้อง 274 14 พ.ย. 2557 09.00 เป็นตันไป
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร2 ชั้น 7 ห้อง 274 14 พ.ย. 2557 09.00 เป็นตันไป
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 อาคาร2 ชั้น 5 ห้อง 254 14 พ.ย. 2557 09.00 เป็นตันไป
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร2 ชั้น 5 ห้อง 254 14 พ.ย. 2557 09.00 เป็นตันไป
11 325 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ สนามวอลเลย์บอล 14 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
12 326 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ สนามวอลเลย์บอล 14 พ.ย. 2557 09.00 เป็นตันไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 โรงอาหาร 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 โรงอาหาร 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 131 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 131 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 133 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 133 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 134 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 134 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 โรงอาหารศรีพลอย 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 132 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 132 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 โรงอาหารศรีพลอย 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 โรงอาหารศรีพลอย 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
2 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
3 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
4 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
5 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
6 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
7 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
8 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
9 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
10 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
11 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
12 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
13 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
14 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
15 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
16 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
17 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
18 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
19 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
20 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
21 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
22 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
23 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
24 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 ห้องประชุมบางไผ่ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
25 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 เวที อาคารสกนธ์นิยมรัตน์ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
26 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 เวที อาคารสกนธ์นิยมรัตน์ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
27 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 เวที อาคารสกนธ์นิยมรัตน์ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
28 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 เวที อาคารสกนธ์นิยมรัตน์ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
29 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 Activities Room อาคาร 4 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
30 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 Activities Room อาคาร 4 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
31 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 Activities Room อาคาร 4 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
32 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 Activities Room อาคาร 4 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
33 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง Conference 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
34 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง Conference 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
35 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง Conference 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
36 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง Conference 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
37 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง Conference 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
38 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง Conference 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
39 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง Conference 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
40 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง Conference 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
41 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง Conference 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
42 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง Conference 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
43 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง Conference 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
44 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง Conference 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
45 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 Activities Room อาคาร 4 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
46 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 Activities Room อาคาร 4 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 เวทีสร้างสรรค์ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 เวทีสร้างสรรค์ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 เวทีสร้างสรรค์ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 เวทีสร้างสรรค์ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 เวทีสร้างสรรค์ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 เวทีสร้างสรรค์ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 เวทีสร้างสรรค์ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 เวทีสร้างสรรค์ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 เวทีสร้างสรรค์ 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 312 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ประชุมกาญจนาภิเษก 14 พ.ย. 2557 09.00-10.30
2 313 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ประชุมกาญจนาภิเษก 14 พ.ย. 2557 10.30-12.00
3 314 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 531 14 พ.ย. 2557 09.00-10.30
4 315 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 531 14 พ.ย. 2557 10.30-12.00
5 316 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 532 14 พ.ย. 2557 09.00-10.30
6 317 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 532 14 พ.ย. 2557 10.30-12.00
7 318 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 536 14 พ.ย. 2557 09.00-10.30
8 319 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 536 14 พ.ย. 2557 10.30-12.00
9 321 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี ห้อง โสตทัศนศึกษา 14 พ.ย. 2557 09.00-10.30
10 322 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี ห้อง โสตทัศนศึกษา 14 พ.ย. 2557 10.30-12.00
11 632 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 534 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
12 633 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 535 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ๗ รอบ พระชนมพรรษา ชั้น ล่างหน้าเวที 14 พ.ย. 2557 09.00-15.00
2 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ๗ รอบ พระชนมพรรษา ชั้น ล่างหน้าเวที 14 พ.ย. 2557 09.00-15.00
3 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ๗ รอบ พระชนมพรรษา ชั้น 3 ห้อง ศูนย์วิทยบริการ 14 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ๗ รอบ พระชนมพรรษา ห้อง ศูนย์วิทยบริการ 14 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 521 14 พ.ย. 2557 09.00-14.00
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 524 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 524 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 14 พ.ย. 2557 09.00-14.00
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 14 พ.ย. 2557 09.00-14.00
6 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารสมเด็จพระเทพฯ ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
7 089 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 524 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
8 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
9 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
10 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 521 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 521 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารสมเด็จพระเทพฯ ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 14 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารสมเด็จพระเทพฯ ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 14 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารสมเด็จพระเทพฯ ชั้น 2 ห้อง อินเตอร์เน็ต 14 พ.ย. 2557 09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 โรงพลศึกษาวรพิพัฒน์ ชั้น 3 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
2 166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 โรงพลศึกษาวรพิพัฒน์ ชั้น 3 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ๗ รอบพระชนมพรรษา ชั้น ล่าง ห้อง บริเวณหน้าเวที 14 พ.ย. 2557 09.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 232 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ ิอาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 521 14 พ.ย. 2557 09.00-11.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ : นายปริญญา สีใส โทร.08-1758-9082
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]