หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557 <ระดับมัธยมศึกษา>
จังหวัดนนทบุรี
ระหว่าง วันที่ 17-19 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2557

[ ทั้งหมด   17 ธ.ค. 2557   18 ธ.ค. 2557   19 ธ.ค. 2557   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 17 ธ.ค. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ (อาคาร 5) ชั้น 3 ห้อง 533 - 534 17 ธ.ค. 2557 09.30-11.00
2 273 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ (อาคาร 5) ชั้น 3 ห้อง 535 - 536 17 ธ.ค. 2557 09.30-11.00
3 274 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ (อาคาร 5) ชั้น 4 ห้อง 543 - 544 17 ธ.ค. 2557 09.30-11.00
4 275 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ (อาคาร 5) ชั้น 4 ห้อง 546 - 547 17 ธ.ค. 2557 09.30-11.00
5 278 พาทีสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารนนทสิริวัฒน์ (อาคาร 2) ชั้น 4 ห้อง 243 17 ธ.ค. 2557
18 ธ.ค. 2557
19 ธ.ค. 2557
09.30-16.30
6 279 พาทีสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารนนทสิริวัฒน์ (อาคาร 2) ชั้น 4 ห้อง 244 17 ธ.ค. 2557
18 ธ.ค. 2557
19 ธ.ค. 2557
09.30-16.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 3201,3202,3203 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 3301,3302,3303 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 284 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 7201,7202,7203,7210 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00 - 17.00
4 285 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 7301,7302,7303 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00 - 17.00
5 621 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 7205,7206,7207,7208 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00 - 17.00
6 622 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 7305,7306,7307 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00 - 17.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 3401 - 3405 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 17.00
8 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง 7405 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี ห้องโสตทัศนศึกษา อาคาร2 ชั้น 4 ห้อง ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ 2502,2504 แข่งทักษะกระบวนการวิทยาศาสตร์ 17 ธ.ค. 2557
18 ธ.ค. 2557
9.00-12.00
2 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี ห้องเรียนอาคาร1 ชั้น 2-3 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30ป็นต้นไป
3 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี ห้องเรียน อาคาร1 ชั้น 2-3 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30 เป็นต้นไป
4 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี ลานเฉลิมพระเกียรติ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30 เป็นต้นไป
5 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี ลานเฉลิมพระเกียรติ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30 เป็นต้นไป
6 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี โรงยิม 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30เป็นต้นไป
7 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี หอประชุม ชั้น 3 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30 เป็นต้นไป
8 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี ลานใต้ถุนอาคาร4 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30เป็นต้นไป
9 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี เต้นท์หน้าอาคาร4 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30เป็นต้นไป
10 325 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี ประกอบที่โดม ห้อง โรงยิม 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 517 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 518 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง สมุด 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 18 - 34

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 418 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 18 - 34

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 211 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 218 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคารหอประชุม 84 พรรษา ชั้น 2 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 18 - 34

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคารหอประชุมเอนกประสงค์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 18 - 34

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 423 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 427 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 214 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 216 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
13 311 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 411 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 18 - 34

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนบางบัวทอง อาคารกฐินกุยยกานนท์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมกษีรานุสรณ์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
2 646 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี หอประชุมปิยะพัฒน์ ชั้น 1 ห้อง หอประชุมปิยะพัฒน์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 647 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี หอประชุมปิยะพัฒน์ ชั้น 1 ห้อง หอประชุมปิยะพัฒน์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี 2 ชั้น 4 ห้อง 2401,2402,2403 17 ธ.ค. 2557 09.00-12.00 น.
2 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี 2 ชั้น 4 ห้อง 2405,2406,2407 17 ธ.ค. 2557 09.00-12.00 น.
3 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี 2 ชั้น 4 ห้อง 2408,2409,2410 17 ธ.ค. 2557 09.00-12.00 น.
4 049 การแข่งขันเขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี 2 ชั้น 3 ห้อง 2302,2303,2304 17 ธ.ค. 2557 09.00-12.00 น.
5 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี 2 ชั้น 2 ห้อง 2204,2205,2206 17 ธ.ค. 2557 09.00-12.00 น.
6 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี 2 ชั้น 3 ห้อง 2305,2306,2307 17 ธ.ค. 2557 09.00-12.00 น.
7 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี ลานเอนกประสงค์ ชั้น 1 17 ธ.ค. 2557 09.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 910 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-17.00
2 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 911 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-17.00
3 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 913 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-17.00
4 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 915 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-17.00
5 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 932 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-17.00
6 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 934 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-17.00
7 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 936 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-17.00
8 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 926 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-17.00
9 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 930 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-17.00
10 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 924 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-17.00
11 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 ห้อง โสตทัศนศึกษา 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
08.30-17.00
12 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย หอประชุม 2 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
08.30-17.00
13 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย โดม 3 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
08.30-17.00
14 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย โดม 1 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
08.30-17.00
15 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนโพธินิมิตวิทยาคม หอประชุมพงษ์ศักดิ์ ปกป้อง ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 26

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 27 - 51
8.30 - 17.00
16 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนโพธินิมิตวิทยาคม ลานเอนกประสงค์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 26

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 27 - 51
8.30 - 17.00
17 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนราษฎร์นิยม อาคารสนามกีฬาในร่ม 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 18 - 34

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
09.30-16.30
18 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนราษฎร์นิยม สนามกีฬากลางแจ้ง 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 18 - 34

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
09.30-16.30
19 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร6 ชั้น 3 ห้อง 6305 17 ธ.ค. 2557 8.00-16.00
20 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร5 ชั้น 2 ห้อง 5202 17 ธ.ค. 2557 8.00-16.00
21 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร6 ชั้น 2 ห้อง 6205 17 ธ.ค. 2557 8.00-16.00
22 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร5 ชั้น 2 ห้อง 5201 17 ธ.ค. 2557 8.00-16.00
23 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร5 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม อ.สง่า ดีมาก 17 ธ.ค. 2557 8.00-16.00
24 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมจอมพล ป. พิบูลสงคราม 17 ธ.ค. 2557 8.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด วันที่ 17 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 1-15 แข่งเวลา 08.30-12.00, ลำดับที่ 16-34 แข่งเวลา 13.00-17.00 วันที่ 18 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 35-51 แข่งเวลา 08.30-12.00 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 15

17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 16 - 34

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-12.00, 13.00-17.00
2 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี โดมหลวงปู่เอี่ยม วันที่ 17 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 1-15 แข่งเวลา 08.30-12.00, ลำดับที่ 16-34 แข่งเวลา 13.00-17.00 วันที่ 18 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 35-51 แข่งเวลา 08.30-12.00 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 15

17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 16 - 34

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-12.00, 13.00-17.00
3 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี เวที โรงอาหาร วันที่ 17 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 1-15 แข่งเวลา 08.30-12.00, ลำดับที่ 16-34 แข่งเวลา 13.00-17.00 วันที่ 18 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 35-51 แข่งเวลา 08.30-12.00 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 15

17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 16 - 34

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-12.00, 13.00-17.00
4 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี หอประชุม 25ปี ต.อ.น.น. วันที่ 17 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 1-15 แข่งเวลา 08.30-12.00, ลำดับที่ 16-34 แข่งเวลา 13.00-17.00 วันที่ 18 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 35-51 แข่งเวลา 08.30-12.00 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 15

17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 16 - 34

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-12.00, 13.00-17.00
5 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 6 ห้อง ห้องประชุมหลวงปู่เอี่ยมฯ วันที่ 17 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 1-15 แข่งเวลา 08.30-12.00, ลำดับที่ 16-34 แข่งเวลา 13.00-17.00 วันที่ 18 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 35-51 แข่งเวลา 08.30-12.00 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 15

17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 16 - 34

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-12.00, 13.00-17.00
6 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 1 ห้อง ห้องชัยพฤกษ์ วันที่ 17 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 1-15 แข่งเวลา 08.30-12.00, ลำดับที่ 16-34 แข่งเวลา 13.00-17.00 วันที่ 18 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 35-51 แข่งเวลา 08.30-12.00 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 15

17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 16 - 34

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-12.00, 13.00-17.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 312 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 (แข่งขัน) , 432 (เตรียมตัว), 433 (เก็บตัว) 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.00-17.00
2 314 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุดโรงเรียนสตรีนนทบุรี 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
8.00–12.00
3 315 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุดโรงเรียนสตรีนนทบุรี 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
12.00–16.00
4 316 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ห้อง 436 (แข่งขัน) , 435 (เก็บตัว) 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.00 -17.00
5 318 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนนทบุรี ห้อง Multimedia (สอบข้อเขียน) ห้องศูนย์คณิตศาสตร์(สอบสัมภาษณ์) ห้องเรียนธรรมชาติ(รอสัมภาษณ์) โรงอาหารหลังเก่า (รอเข้าห้องสอบ) 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
8.00-18.00
6 321 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนนทบุรี ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา (แข่งขัน), ห้องศูนย์อาเซียน (แต่งตัว), ห้องศูนย์ภาษาไทย (แต่งตัว) 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 26

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 27 - 51
08.00-17.00
7 322 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง อาคาร 5 ชั้น 3 (แข่งขัน) อาคาร 5 ชั้น 1,4-5 (แต่งตัว) 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 26

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 27 - 51
08.00-17.00
8 320 การแข่งขันการพูดภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 17 ธ.ค. 2557 เริ่มแข่งขัน 0ุ8.00 เป็นต้นไป
9 323 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชานุสรณ์ อาคารราชาฉัตร (2) ชั้น 3 ห้อง 2304 17 ธ.ค. 2557 09.00-15.30
10 324 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชานุสรณ์ อาคารราชาฉัตร (2) ชั้น 3 ห้อง 2305 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-15.30
11 329 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชานุสรณ์ อาคารเบญจฉัตร (1) ชั้น 3 ห้อง 1306 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-15.30
12 601 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชานุสรณ์ อาคารเบญจฉัตร (1) ชั้น 3 ห้อง 1307 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-15.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย สนามฟุตบอลโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
8.30-17.00
2 642 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนนนทบุรีพิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมนพเก้า 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 13

17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 14 - 26

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 27 - 39

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 40 - 51
08.30-12.00, 13.00-16.30
3 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี อาคาร 6 ชั้น 4 ห้อง 641 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
4 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี อาคาร 6 ชั้น 4 ห้อง 643 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
5 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี อาคาร 6 ชั้น 6-7 ห้อง 662-667 และ 672-677 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-15.00
6 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุดโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
7 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง วิทยพัฒน์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี อาคาร สธ.1 ชั้น 2 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 3-4 17 ธ.ค. 2557 09.00-14.00
2 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี อาคาร สธ.1 ชั้น 3 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์7-8 17 ธ.ค. 2557 9.00 - 14.00 น.
3 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี อาคาร สธ.1 ชั้น 3 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 1-2 17 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
4 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี อาคาร สธ.1 ชั้น 2 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 5-6 17 ธ.ค. 2557 09.00-12.00 น.
5 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ 17 ธ.ค. 2557 9.00 น. เป็นต้นไป
6 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ 17 ธ.ค. 2557 9.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทรน้อย เต็นท์สนามฟุตบอล 17 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
2 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทรน้อย เต็นท์สนามฟุตบอล 17 ธ.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนไทรน้อย เต็นท์สนามฟุตบอล 17 ธ.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนไทรน้อย เต็นท์สนามบาสเกตบอล 17 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
5 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนไทรน้อย หอประชุม 17 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
6 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทรน้อย อาคาร 2 ชั้น 1 17 ธ.ค. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1204 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
2 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1205 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
3 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 1304 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
4 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1206 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
5 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1305,1306,1307,1308 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
6 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1309,1310,1311 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 229 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 1207,1208,1209 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-10.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]