หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557 <ระดับมัธยมศึกษา>
จังหวัดนนทบุรี
ระหว่าง วันที่ 17-19 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2557

[ ทั้งหมด   17 ธ.ค. 2557   18 ธ.ค. 2557   19 ธ.ค. 2557   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 18 ธ.ค. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารนนทสิริวัฒน์ (อาคาร 2) ชั้น 4 ห้อง 245 18 ธ.ค. 2557 09.30-16.30
2 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารนนทสิริวัฒน์ (อาคาร 2) ชั้น 4 ห้อง 246 18 ธ.ค. 2557 09.30-16.30
3 278 พาทีสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารนนทสิริวัฒน์ (อาคาร 2) ชั้น 4 ห้อง 243 17 ธ.ค. 2557
18 ธ.ค. 2557
19 ธ.ค. 2557
09.30-16.30
4 279 พาทีสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารนนทสิริวัฒน์ (อาคาร 2) ชั้น 4 ห้อง 244 17 ธ.ค. 2557
18 ธ.ค. 2557
19 ธ.ค. 2557
09.30-16.30
5 280 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสุภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ (อาคาร 5) ชั้น 3 ห้อง 533 - 536 18 ธ.ค. 2557 09.30-10.30
6 281 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรองอินทรวิเชียรฉันท์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ (อาคาร 5) ชั้น 4 ห้อง 543 - 546 18 ธ.ค. 2557 09.30-10.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 284 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 7201,7202,7203,7210 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00 - 17.00
2 285 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 7301,7302,7303 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00 - 17.00
3 621 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 7205,7206,7207,7208 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00 - 17.00
4 622 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 7305,7306,7307 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00 - 17.00
5 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 3401 - 3405 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 - 17.00
6 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง 7405 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี ห้องโสตทัศนศึกษา อาคาร2 ชั้น 4 ห้อง ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ 2502,2504 แข่งทักษะกระบวนการวิทยาศาสตร์ 17 ธ.ค. 2557
18 ธ.ค. 2557
9.00-12.00
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี รอบแรกห้องโสตทัศนศึกษา รอบสอง ห้องปฏิบัติการเคมี ชั้น 2 ห้อง 2202,2204 18 ธ.ค. 2557
19 ธ.ค. 2557
09.00-12.00
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี ห้องเรียนอาคาร1 ชั้น 2-3 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30ป็นต้นไป
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี ห้องเรียน อาคาร1 ชั้น 2-3 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30 เป็นต้นไป
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี ลานเฉลิมพระเกียรติ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30 เป็นต้นไป
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี ลานเฉลิมพระเกียรติ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30 เป็นต้นไป
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี โรงยิม 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30เป็นต้นไป
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี หอประชุม ชั้น 3 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30 เป็นต้นไป
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี ลานใต้ถุนอาคาร4 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30เป็นต้นไป
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี เต้นท์หน้าอาคาร4 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30เป็นต้นไป
11 326 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี ใต้โดมเอนกประสงค์ 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 517 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 518 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง สมุด 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 18 - 34

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 418 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 18 - 34

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 211 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 218 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคารหอประชุม 84 พรรษา ชั้น 2 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 18 - 34

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคารหอประชุมเอนกประสงค์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 18 - 34

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 423 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 427 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 214 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 216 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
13 311 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 411 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 18 - 34

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนบางบัวทอง อาคารกฐินกุยยกานนท์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมกษีรานุสรณ์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี 2 ชั้น 4 ห้อง 2401,2402,2403 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00 น.
2 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี 2 ชั้น 4 ห้อง 2405,2406,2407 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00 น.
3 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี 2 ชั้น 4 ห้อง 2408,2409,2410 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00 น.
4 050 การแข่งขันเขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี 2 ชั้น 3 ห้อง 2302,2303,2304 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00 น.
5 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี 2 ชั้น 3 ห้อง 2305,2306,2307 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00 น.
6 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี ลานเอนกประสงค์ ชั้น 1 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 910 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-17.00
2 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 911 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-17.00
3 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 913 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-17.00
4 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 915 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-17.00
5 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 932 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-17.00
6 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 934 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-17.00
7 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 936 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-17.00
8 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 926 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-17.00
9 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 930 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-17.00
10 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 924 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-17.00
11 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 ห้อง โสตทัศนศึกษา 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
08.30-17.00
12 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย หอประชุม 2 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
08.30-17.00
13 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย โดม 3 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
08.30-17.00
14 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย โดม 1 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 26 - 51
08.30-17.00
15 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนโพธินิมิตวิทยาคม หอประชุมพงษ์ศักดิ์ ปกป้อง ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 26

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 27 - 51
8.30 - 17.00
16 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนโพธินิมิตวิทยาคม ลานเอนกประสงค์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 26

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 27 - 51
8.30 - 17.00
17 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนราษฎร์นิยม อาคารสนามกีฬาในร่ม 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 18 - 34

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
09.30-16.30
18 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนราษฎร์นิยม สนามกีฬากลางแจ้ง 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 18 - 34

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
09.30-16.30
19 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร6 ชั้น 3 ห้อง 6305 18 ธ.ค. 2557 8.00-16.00
20 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมจอมพล ป. พิบูลสงคราม 18 ธ.ค. 2557 8.00-16.00
21 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร5 ชั้น 2 ห้อง 5202 18 ธ.ค. 2557 8.00-16.00
22 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร6 ชั้น 2 ห้อง 6205 18 ธ.ค. 2557 8.00-16.00
23 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร5 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม อ.สง่า ดีมาก 18 ธ.ค. 2557 8.00-16.00
24 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร5 ชั้น 2 ห้อง 5201 18 ธ.ค. 2557 8.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด วันที่ 17 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 1-15 แข่งเวลา 08.30-12.00, ลำดับที่ 16-34 แข่งเวลา 13.00-17.00 วันที่ 18 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 35-51 แข่งเวลา 08.30-12.00 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 15

17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 16 - 34

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-12.00, 13.00-17.00
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด วันที่ 18 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 1-19 แข่งเวลา 13.00-17.00 วันที่ 19 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 20-35 แข่งเวลา 08.30-12.00, ลำดับที่ 36-51 แข่งเวลา 13.00-17.00 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 19

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 20 - 35

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 36 - 51
08.30-12.00, 13.00-17.00
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี โดมหลวงปู่เอี่ยม วันที่ 17 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 1-15 แข่งเวลา 08.30-12.00, ลำดับที่ 16-34 แข่งเวลา 13.00-17.00 วันที่ 18 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 35-51 แข่งเวลา 08.30-12.00 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 15

17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 16 - 34

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-12.00, 13.00-17.00
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี โดมหลวงปู่เอี่ยม วันที่ 18 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 1-19 แข่งเวลา 13.00-17.00 วันที่ 19 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 20-35 แข่งเวลา 08.30-12.00, ลำดับที่ 36-51 แข่งเวลา 13.00-17.00 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 19

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 20 - 35

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 36 - 51
08.30-12.00, 13.00-17.00
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี เวที โรงอาหาร วันที่ 17 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 1-15 แข่งเวลา 08.30-12.00, ลำดับที่ 16-34 แข่งเวลา 13.00-17.00 วันที่ 18 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 35-51 แข่งเวลา 08.30-12.00 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 15

17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 16 - 34

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-12.00, 13.00-17.00
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี เวที โรงอาหาร วันที่ 18 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 1-19 แข่งเวลา 13.00-17.00 วันที่ 19 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 20-35 แข่งเวลา 08.30-12.00, ลำดับที่ 36-51 แข่งเวลา 13.00-17.00 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 19

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 20 - 35

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 36 - 51
08.30-12.00, 13.00-17.00
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี หอประชุม 25ปี ต.อ.น.น. วันที่ 17 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 1-15 แข่งเวลา 08.30-12.00, ลำดับที่ 16-34 แข่งเวลา 13.00-17.00 วันที่ 18 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 35-51 แข่งเวลา 08.30-12.00 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 15

17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 16 - 34

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-12.00, 13.00-17.00
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี หอประชุม 25ปี ต.อ.น.น. วันที่ 18 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 1-19 แข่งเวลา 13.00-17.00 วันที่ 19 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 20-35 แข่งเวลา 08.30-12.00, ลำดับที่ 36-51 แข่งเวลา 13.00-17.00 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 19

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 20 - 35

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 36 - 51
08.30-12.00, 13.00-17.00
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 6 ห้อง ห้องประชุมหลวงปู่เอี่ยมฯ วันที่ 17 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 1-15 แข่งเวลา 08.30-12.00, ลำดับที่ 16-34 แข่งเวลา 13.00-17.00 วันที่ 18 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 35-51 แข่งเวลา 08.30-12.00 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 15

17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 16 - 34

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-12.00, 13.00-17.00
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 1 ห้อง ห้องชัยพฤกษ์ วันที่ 17 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 1-15 แข่งเวลา 08.30-12.00, ลำดับที่ 16-34 แข่งเวลา 13.00-17.00 วันที่ 18 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 35-51 แข่งเวลา 08.30-12.00 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 15

17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 16 - 34

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-12.00, 13.00-17.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 313 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร 4 ชั้น ชั้น 3 ห้อง 431 (แข่งขัน) , ห้อง 432 (เตรียมตัว), 433 (เก็บตัว) 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.00-17.00
2 317 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ห้อง 436 (แข่งขัน) , 435 (เก็บตัว) 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
08.00-17.00
3 319 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี ห้อง Multimedia (สอบข้อเขียน) ห้องศูนย์คณิตศาสตร์(สอบสัมภาษณ์) ห้องเรียนธรรมชาติ (รอสัมภาษณ์) โรงอาหารหลังเก่า(รอเข้าห้องสอบ) 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
8.00-18.00
4 321 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนนทบุรี ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา (แข่งขัน), ห้องศูนย์อาเซียน (แต่งตัว), ห้องศูนย์ภาษาไทย (แต่งตัว) 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 26

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 27 - 51
08.00-17.00
5 322 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง อาคาร 5 ชั้น 3 (แข่งขัน) อาคาร 5 ชั้น 1,4-5 (แต่งตัว) 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 26

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 27 - 51
08.00-17.00
6 632 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุดโรงเรียนสตรีนนทบุรี 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
8.00-12.00
7 633 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนนทบุรี อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุดโรงเรียนสตรีนนทบุรี 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
12.00–16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย สนามฟุตบอลโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
8.30-17.00
2 642 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนนนทบุรีพิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมนพเก้า 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 13

17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 14 - 26

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 27 - 39

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 40 - 51
08.30-12.00, 13.00-16.30
3 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี อาคาร 6 ชั้น 4 ห้อง 641 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
4 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี อาคาร 6 ชั้น 4 ห้อง 643 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
5 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี อาคาร 6 ชั้น 6-7 ห้อง 662-667 และ 672-677 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-15.00
6 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุดโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
7 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง วิทยพัฒน์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี อาคาร สธ.1 ชั้น 3 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 3-4 18 ธ.ค. 2557 09.00-14.00
2 089 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี อาคาร สธ.1 ชั้น 3 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 1-2 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00 น.
3 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี อาคาร สธ.1 ชั้น 2 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 5-6 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00 น.
4 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี อาคาร สธ.1 ชั้น 3 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 7-8 18 ธ.ค. 2557 9.00 - 14.00 น.

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ 18 ธ.ค. 2557 9.00 น. เป็นต้นไป
2 166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ 18 ธ.ค. 2557 9.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนไทรน้อย เต็นท์สนามฟุตบอล 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
2 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนไทรน้อย เต็นท์สนามฟุตบอล 18 ธ.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนไทรน้อย เต็นท์สนามฟุตบอล 18 ธ.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนไทรน้อย เต็นท์ 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
5 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนไทรน้อย เต็นท์สนามบาสเกตบอล 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
6 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนไทรน้อย อาคาร 2 ชั้น 1 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1204-1205 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1206-1207 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 1304-1305 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1211-1212 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
5 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1208-1210 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
6 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุม 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
7 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุม 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
8 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุม 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
9 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุม 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
10 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนปากเกร็ด อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุม 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
11 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
12 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
13 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
14 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
15 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]