หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557 <ระดับมัธยมศึกษา>
จังหวัดนนทบุรี
ระหว่าง วันที่ 17-19 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2557

[ ทั้งหมด   17 ธ.ค. 2557   18 ธ.ค. 2557   19 ธ.ค. 2557   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 19 ธ.ค. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 278 พาทีสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารนนทสิริวัฒน์ (อาคาร 2) ชั้น 4 ห้อง 243 17 ธ.ค. 2557
18 ธ.ค. 2557
19 ธ.ค. 2557
09.30-16.30
2 279 พาทีสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี อาคารนนทสิริวัฒน์ (อาคาร 2) ชั้น 4 ห้อง 244 17 ธ.ค. 2557
18 ธ.ค. 2557
19 ธ.ค. 2557
09.30-16.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี รอบแรกห้องโสตทัศนศึกษา รอบสอง ห้องปฏิบัติการเคมี ชั้น 2 ห้อง 2202,2204 18 ธ.ค. 2557
19 ธ.ค. 2557
09.00-12.00
2 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี ห้องเรียนอาคาร1 ชั้น 2-3 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30ป็นต้นไป
3 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี ห้องเรียน อาคาร1 ชั้น 2-3 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30 เป็นต้นไป
4 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี ลานเฉลิมพระเกียรติ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30 เป็นต้นไป
5 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี ลานเฉลิมพระเกียรติ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30 เป็นต้นไป
6 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี โรงยิม 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30เป็นต้นไป
7 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี หอประชุม ชั้น 3 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30 เป็นต้นไป
8 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี ลานใต้ถุนอาคาร4 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30เป็นต้นไป
9 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี เต้นท์หน้าอาคาร4 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.30เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง สมุด 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 18 - 34

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00
2 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 418 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 18 - 34

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00
3 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคารหอประชุม 84 พรรษา ชั้น 2 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 18 - 34

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00
4 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคารหอประชุมเอนกประสงค์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 18 - 34

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00
5 311 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนบางปะอิน"ราชานุเคราะห์ 1" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 411 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 18 - 34

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนราษฎร์นิยม อาคารสนามกีฬาในร่ม 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 18 - 34

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
09.30-16.30
2 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนราษฎร์นิยม สนามกีฬากลางแจ้ง 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 18 - 34

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 35 - 51
09.30-16.30
3 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร6 ชั้น 3 ห้อง 6305 19 ธ.ค. 2557 8.00-16.00
4 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร5 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม อ.สง่า ดีมาก 19 ธ.ค. 2557 8.00-16.00
5 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร5 ชั้น 2 ห้อง 5202 19 ธ.ค. 2557 8.00-16.00
6 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร6 ชั้น 2 ห้อง 6205 19 ธ.ค. 2557 8.00-16.00
7 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร5 ชั้น 2 ห้อง 5201 19 ธ.ค. 2557 8.00-16.00
8 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมจอมพล ป. พิบูลสงคราม 19 ธ.ค. 2557 8.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด วันที่ 18 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 1-19 แข่งเวลา 13.00-17.00 วันที่ 19 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 20-35 แข่งเวลา 08.30-12.00, ลำดับที่ 36-51 แข่งเวลา 13.00-17.00 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 19

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 20 - 35

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 36 - 51
08.30-12.00, 13.00-17.00
2 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี โดมหลวงปู่เอี่ยม วันที่ 18 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 1-19 แข่งเวลา 13.00-17.00 วันที่ 19 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 20-35 แข่งเวลา 08.30-12.00, ลำดับที่ 36-51 แข่งเวลา 13.00-17.00 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 19

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 20 - 35

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 36 - 51
08.30-12.00, 13.00-17.00
3 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี เวที โรงอาหาร วันที่ 18 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 1-19 แข่งเวลา 13.00-17.00 วันที่ 19 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 20-35 แข่งเวลา 08.30-12.00, ลำดับที่ 36-51 แข่งเวลา 13.00-17.00 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 19

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 20 - 35

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 36 - 51
08.30-12.00, 13.00-17.00
4 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี หอประชุม 25ปี ต.อ.น.น. วันที่ 18 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 1-19 แข่งเวลา 13.00-17.00 วันที่ 19 ธ.ค. 2557 ลำดับที่ 20-35 แข่งเวลา 08.30-12.00, ลำดับที่ 36-51 แข่งเวลา 13.00-17.00 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 19

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 20 - 35

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 36 - 51
08.30-12.00, 13.00-17.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนนนทบุรีพิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ประชุมนพเก้า 19 ธ.ค. 2557 08.30
2 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี อาคาร 6 ชั้น 4 ห้อง 641 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
3 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี อาคาร 6 ชั้น 4 ห้อง 643 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
4 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุดโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
5 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง วิทยพัฒน์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี อาคาร สธ.1 ชั้น 2 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 3-4 19 ธ.ค. 2557 09.00-12.00 น.
2 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี อาคาร สธ.1 ชั้น 3 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 1-2 19 ธ.ค. 2557 09.00-12.00 น.
3 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี อาคาร สธ.1 ชั้น 3 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 7-8 19 ธ.ค. 2557 09.00-12.00 น.
4 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี อาคาร สธ.1 ชั้น 2 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 5-6 19 ธ.ค. 2557 09.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนไทรน้อย เต็นท์สนามฟุตบอล 19 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนไทรน้อย เต็นท์สนามฟุตบอล 19 ธ.ค. 2557 13.00-16.00
3 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทรน้อย อาคาร 2 ชั้น 1 19 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
4 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนไทรน้อย อาคาร 2 ชั้น 1 19 ธ.ค. 2557 14.00-17.00
5 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนไทรน้อย เต็นท์สนามฟุตบอล 19 ธ.ค. 2557 09.00-11.00
6 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนไทรน้อย เต็นท์สนามฟุตบอล 19 ธ.ค. 2557 14.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 2205 19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 2207 19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6 โรงเรียนปากเกร็ด อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 2208 19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]