กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน Cross word ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ประจวบวิทยาลัย สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 88 ทอง ชนะเลิศ
2 ชัยเกษมวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ธงชัยวิทยา No name - -
4 บางสะพานวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) - -
5 ห้วยยางวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน Cross word ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หัวหิน สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 83 ทอง ชนะเลิศ
2 ยางชุมวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 กุยบุรีวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) - -
4 สมถวิลวิเทศศึกษา ห้วยมงคล สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ธงชัยวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 บางสะพานวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 กิตติคุณ สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) - -
4 ชัยเกษมวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) - -
5 ประจวบวิทยาลัย สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) - -
6 ห้วยยางวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ยางชุมวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 หัวหิน สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 กุยบุรีวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) - -
4 สมถวิลวิเทศศึกษา ห้วยมงคล สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) - -

การงานอาชีพ
การแข่งขั้นทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 กิตติคุณ สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 93 ทอง ชนะเลิศ
2 ชัยเกษมวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 91.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ธงชัยวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 90.2 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ห้วยยางวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 90 ทอง 4
5 อ่าวน้อยวิทยานิคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 89.8 ทอง 5

การงานอาชีพ
การแข่งขั้นทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังไกลกังวล สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 91.8 ทอง ชนะเลิศ
2 หนองพลับวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 88.4 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สมถวิลวิเทศศึกษา ห้วยมงคล สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 88.2 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 แย้มสอาดหัวหิน สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 86.4 ทอง 4

การงานอาชีพ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางสะพานวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 92.75 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปากน้ำปราณวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 เมืองปราณบุรี สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 89.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 88.75 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ยางชุมวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 88.5 ทอง 4
5 หนองพลับวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 87.25 ทอง 5
6 หัวหิน สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 86 ทอง 6
7 สามร้อยยอดวิทยาคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) - -

การงานอาชีพ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางสะพานวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 93.75 ทอง ชนะเลิศ
2 ประจวบวิทยาลัย สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บางสะพานน้อยวิทยาคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 88.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ชัยเกษมวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 86.75 ทอง 4

การงานอาชีพ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 93 ทอง ชนะเลิศ
2 สามร้อยยอดวิทยาคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 91.25 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ปากน้ำปราณวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 89.25 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สมถวิลวิเทศศึกษา ห้วยมงคล สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 88.75 ทอง 4
5 ยางชุมวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 87.75 ทอง 5
6 หนองพลับวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 87 ทอง 6

การงานอาชีพ
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ประจวบวิทยาลัย สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 92.71 ทอง ชนะเลิศ
2 อ่าวน้อยวิทยานิคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 88.08 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ธงชัยวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 88.07 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ธนาคารออมสิน สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 87.14 ทอง 4
5 บางสะพานน้อยวิทยาคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 86.57 ทอง 5
6 ทับสะแกวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 85.14 ทอง 6
7 ห้วยยางวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 84.42 ทอง 7

การงานอาชีพ
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 กุยบุรีวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 91.21 ทอง ชนะเลิศ
2 ยางชุมวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 91.08 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 หนองพลับวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 90.83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สามร้อยยอดวิทยาคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 88.5 ทอง 4
5 เมืองปราณบุรี สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 86.16 ทอง 5
6 หัวหินวิทยาคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 84.83 ทอง 6
7 สมถวิลวิเทศศึกษา ห้วยมงคล สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 84.64 ทอง 7

การงานอาชีพ
การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ธงชัยวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 87.25 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพ
การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปากน้ำปราณวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 92.2 ทอง ชนะเลิศ
2 ยางชุมวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 85.8 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

การงานอาชีพ
การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางสะพานวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 93 ทอง ชนะเลิศ
2 ชัยเกษมวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

การงานอาชีพ
การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 กุยบุรีวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

การงานอาชีพ
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ธงชัยวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 96.8 ทอง ชนะเลิศ
2 อรุณวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 81.8 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บางสะพานวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

การงานอาชีพ
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หัวหิน สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 91.2 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพ
การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางสะพานวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 96.5 ทอง ชนะเลิศ
2 ธงชัยวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 93.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บางสะพานน้อยวิทยาคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

การงานอาชีพ
การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การงานอาชีพ
การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ธงชัยวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 87.5 ทอง ชนะเลิศ
2 บางสะพานน้อยวิทยาคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

การงานอาชีพ
การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สามร้อยยอดวิทยาคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 91.5 ทอง ชนะเลิศ
2 ยางชุมวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) - -

การงานอาชีพ
การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางสะพานวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 92 ทอง ชนะเลิศ
2 ธงชัยวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

การงานอาชีพ
การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 หัวหิน สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) - -
3 หัวหินวิทยาคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) - -

การงานอาชีพ
การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ประจวบวิทยาลัย สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 89.6 ทอง ชนะเลิศ
2 ธงชัยวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 88.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 อ่าวน้อยวิทยานิคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 81.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 บางสะพานน้อยวิทยาคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 81 ทอง 4

การงานอาชีพ
การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 กุยบุรีวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 88.8 ทอง ชนะเลิศ
2 หนองพลับวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ยางชุมวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 85.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สามร้อยยอดวิทยาคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 85.16 ทอง 4
5 หัวหินวิทยาคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 83.5 ทอง 5
6 สมถวิลวิเทศศึกษา ห้วยมงคล สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 73.16 เงิน 6

การงานอาชีพ
การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ธงชัยวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 84.5 ทอง ชนะเลิศ
2 บางสะพานวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 80.3 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

การงานอาชีพ
การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปากน้ำปราณวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 90.2 ทอง ชนะเลิศ
2 หนองพลับวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ยางชุมวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 84.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เมืองปราณบุรี สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 82 ทอง 4

การงานอาชีพ
การแข่งขั้นทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ธงชัยวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 91.6 ทอง ชนะเลิศ
2 บางสะพานวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 91.2 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 อ่าวน้อยวิทยานิคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ชัยเกษมวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 89.6 ทอง 4
5 บางสะพานน้อยวิทยาคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 87.8 ทอง 5

การงานอาชีพ
การแข่งขั้นทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สามร้อยยอดวิทยาคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 96.25 ทอง ชนะเลิศ
2 วังไกลกังวล สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 92.6 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เมืองปราณบุรี สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 90.8 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สมถวิลวิเทศศึกษา ห้วยมงคล สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 87.8 ทอง 4
5 กุยบุรีวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 87 ทอง 5
6 หนองพลับวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 86.8 ทอง 6

การงานอาชีพ
การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ธงชัยวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 91.4 ทอง ชนะเลิศ
2 ชัยเกษมวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 90.8 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บางสะพานน้อยวิทยาคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 88.2 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 บางสะพานวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 88 ทอง 4
5 ห้วยยางวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) - -

การงานอาชีพ
การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สามร้อยยอดวิทยาคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 94 ทอง ชนะเลิศ
2 หัวหิน สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 91.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 หนองพลับวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 91.2 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 กุยบุรีวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 86 ทอง 4
5 เมืองปราณบุรี สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 85.4 ทอง 5
6 ยางชุมวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 84 ทอง 6
7 วังไกลกังวล สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) - -

การงานอาชีพ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การงานอาชีพ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 กุยบุรีวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 96.6 ทอง ชนะเลิศ
2 ยางชุมวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 93.6 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

การงานอาชีพ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางสะพานวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 96.8 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ยางชุมวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 94 ทอง ชนะเลิศ

คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ประจวบวิทยาลัย สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 92 ทอง ชนะเลิศ
2 อรุณวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บางสะพานน้อยวิทยาคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 64 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 บางสะพานวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) - -

คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สามร้อยยอดวิทยาคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 88 ทอง ชนะเลิศ
2 วังไกลกังวล สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 หัวหิน สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 68 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 กุยบุรีวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 63 ทองแดง 4

การงานอาชีพ
การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ชัยเกษมวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 91 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพ
การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หัวหิน สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 93.5 ทอง ชนะเลิศ
2 หนองพลับวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ยางชุมวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 82.8 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

การงานอาชีพ
การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ธงชัยวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 91 ทอง ชนะเลิศ
2 บางสะพานวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

การงานอาชีพ
การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เมืองปราณบุรี สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 94 ทอง ชนะเลิศ
2 หัวหิน สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 กุยบุรีวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ปากน้ำปราณวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 86 ทอง 4
5 ยางชุมวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 85 ทอง 5

ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ทับสะแกวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 82 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หัวหินวิทยาคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 92 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อรุณวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 78 เงิน ชนะเลิศ

ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หัวหินวิทยาคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 86 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สมถวิลวิเทศศึกษา ห้วยมงคล สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 70 เงิน ชนะเลิศ

ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังไกลกังวล สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 91 ทอง ชนะเลิศ
2 สามร้อยยอดวิทยาคม สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 77 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หว้ากอวิทยาลัย สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 67 ทองแดง ชนะเลิศ

ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เมืองปราณบุรี สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 83 ทอง ชนะเลิศ
2 แย้มสอาดหัวหิน สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 72 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังไกลกังวล สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 91 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังไกลกังวล สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 97 ทอง ชนะเลิศ
2 เมืองปราณบุรี สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อรุณวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 84 ทอง ชนะเลิศ
2 บางสะพานวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เมืองปราณบุรี สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 86 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ-ดนตรี
การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ธงชัยวิทยา สพม. เขต 10 (เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร) 72 เงิน ชนะเลิศ

ศิลปะ-ดนตรี
การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.ประจวบคีรีขันธ์ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ