หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ .................................
ระหว่าง วันที่ 4 - 5 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2557

[ ทั้งหมด   4 พ.ย. 2557   5 พ.ย. 2557   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 4 พ.ย. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ป.3/1-2 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ป.4/1-2 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
3 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ห้องภาษาไทย 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ห้องว่าง 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
5 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/1 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
6 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
7 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ห้องสังคมศึกษา 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 411-412 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 411-412 4 พ.ย. 2557 13.00-16.00
3 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 424-426 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
4 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 424-426 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
5 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 541(คอม 1) 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
6 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 421-422 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
7 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 421-422 4 พ.ย. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 232-234 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 213-215 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222-224 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
4 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
5 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 2 ชั้น 2-3 ห้อง 225-235 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 322-324 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 322-324 4 พ.ย. 2557 13.30-16.30
3 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 315-316 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 315-316 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
5 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 325 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
6 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 325 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
7 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง หอประชุมชั้นเดียว 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
8 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง หอประชุมชั้นเดียว 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
9 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 333-334 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
10 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 331-332 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
11 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 311-313 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
12 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 311-313 4 พ.ย. 2557 13.30-16.30
13 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ม.3 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 335-336 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 2/1-2 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 3/1-2 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 1/1-2 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารห้องสมุด ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 1 ห้อง อาคารหลังเก่า 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 1 ห้อง อาคารหลังเก่า 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 1 ห้อง อาคารหลังเก่า 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 1 ห้อง อาคารหลังเก่า 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
22 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
23 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
24 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารหลังเก่า ชั้น 2 ห้อง หอประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-18.00
25 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารโรงอาหาร ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-17.00
26 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารโรงอาหาร ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-17.00
27 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารโรงอาหาร ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-17.00
28 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารโรงอาหาร ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-17.00
29 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารโรงอาหาร ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-17.00
30 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารโรงอาหาร ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-17.00
31 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารโรงอาหาร ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-17.00
32 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารโรงอาหาร ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-17.00
33 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง อาคารโรงอาหาร ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-17.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง โดมเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง โดมอเนกประสงค์ 4 พ.ย. 2557 10.00-12.00
2 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง โดมเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง โดมอเนกประสงค์ 4 พ.ย. 2557 10.00-12.00
3 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง โดมเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง โดมอเนกประสงค์ 4 พ.ย. 2557 13.00-17.00
4 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง โดมเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง โดมอเนกประสงค์ 4 พ.ย. 2557 13.00-17.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ม.1 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
2 053 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ม.2 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
3 054 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ม.3 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
4 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป.2/1-2 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
5 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป.1/1-2 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
6 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร หอประชุม ชั้น 2 ห้อง ป.3 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
7 058 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.4 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
8 059 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.6 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
9 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร หอประชุม ชั้น 2 ห้อง ICT 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
10 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร ศูนย์ Peer ชั้น 1 ห้อง ศูนย์ Peer 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
11 063 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
12 065 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 4 พ.ย. 2557 13.00-16.00
13 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
14 066 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 4 พ.ย. 2557 13.00-16.00
15 722 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง วิทยาศาสตร์ 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
16 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ป.4-ป.6 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง สังคมศึกษา 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร สนามหลังอาคาร ชั้น 1 ห้อง สนามหลังอาคาร 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร สนามหลังอาคาร ชั้น 1 ห้อง สนามหลังอาคาร 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร สนามหลังอาคาร ชั้น 1 ห้อง สนามหลังอาคาร 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 สำนักงาน สก.สค.กาญจนบุรี อาคาร สก.สค. ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 สำนักงาน สก.สค.กาญจนบุรี อาคาร สก.สค. ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
6 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 สำนักงาน สก.สค.กาญจนบุรี อาคาร สก.สค. ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 2 4 พ.ย. 2557 13.30-16.30
7 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 สพป.กาญจนบุรี เขต 1 อาคาร สพป.กจ.1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
8 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 สพป.กาญจนบุรี เขต 1 อาคาร สพป.กจ.1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 สำนักงาน สก.สค.กาญจนบุรี อาคาร สก.สค. ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 สำนักงาน สก.สค.กาญจนบุรี อาคาร สก.สค. ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 544 4 พ.ย. 2557 09.00-11.00
2 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 541 4 พ.ย. 2557 09.00-14.00
3 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 545 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 544 4 พ.ย. 2557 13.00-16.00
5 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 543 4 พ.ย. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้ากาญจนบุรี อาคารหอประชุม ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้ากาญจนบุรี อาคารหอประชุม ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 4 พ.ย. 2557 09.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง เต็นท์ 4 พ.ย. 2557 13.30-16.30
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ลาน A 4 พ.ย. 2557 13.30-16.30
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ลาน B 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ลาน D 4 พ.ย. 2557 09.00-15.00
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ลาน B 4 พ.ย. 2557 13.30-15.30
6 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ลาน C 4 พ.ย. 2557 13.30-16.30
7 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ลาน C 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง เต็นท์ 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ลาน A 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบท่าทาง ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลท่าม่วง อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องคอม-ห้องสมุด 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลท่าม่วง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องภาษาอังกฤษ 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
3 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลท่าม่วง อาคารหลังโรงเรียน ชั้น 1 ห้อง ศูนย์เด็กเล็ก 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 733 การวาดภาพระบายสีด้วยสีเทียน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลท่าม่วง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้อง BBL-อนุบาล 1 4 พ.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ นายชาลี สำรองทรัพย์ 087-8079241 chalee.sum@gmail.com
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]