หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ ศูนย์แข่งขันสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต2
ระหว่าง วันที่ 10-17 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2557

[ ทั้งหมด   10 พ.ย. 2557   11 พ.ย. 2557   12 พ.ย. 2557   13 พ.ย. 2557   14 พ.ย. 2557   17 พ.ย. 2557   21 เม.ย. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 17 พ.ย. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต 2 ห้อง ระเบียงหน้าห้องประชุมว่องกุศลกิจ 17 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต 2 ห้อง ระเบียงหน้าห้องประชุมว่องกุศลกิจ 17 พ.ย. 2557 09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต 2 ห้อง ระเบียงหน้าห้องประชุมว่องกุศลกิจ 17 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต 2 ห้อง ระเบียงหน้าห้องประชุมว่องกุศลกิจ 17 พ.ย. 2557 09.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต 2 ห้อง ห้องประชุมว่องกุศลกิจ 17 พ.ย. 2557 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต 2 ห้อง ห้องประชุมว่องกุศลกิจ 17 พ.ย. 2557 09.00-12.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต 2 ห้อง ห้องพัสดุด้านหลังห้องประชุมว่องกุศลกิจ 17 พ.ย. 2557 09.00-12.00
8 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต 2 ห้อง ระเบียงหน้าห้องประชุมปภัสสรวรพินิจ 17 พ.ย. 2557 09.00-12.00
9 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต 2 ห้อง ลานข้างห้องประชุมว่องกุศลกิจ(ใกล้ร้านถ่ายเอกสาร) 17 พ.ย. 2557 09.00-12.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต 2 ห้อง ระเบียงหน้าห้องประชุมปภัสสรวรพินิจ 17 พ.ย. 2557 09.00-12.00
11 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต 2 ห้อง ห้องประชุมว่องกุศลกิจ 17 พ.ย. 2557 09.00-12.00
12 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต 2 ห้อง ห้องประชุมว่องกุศลกิจ 17 พ.ย. 2557 09.00-14.00
13 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต 2 ห้อง โรงจอดรถพระครูสาธกธรรมกิจ 17 พ.ย. 2557 09.00-12.00
14 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต 2 ห้อง โรงจอดรถพระครูสาธกธรรมกิจ 17 พ.ย. 2557 09.00-12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดบ้านเลือก ห้อง โรงอาหารโรงเรียนชุมชนวัดบ้านเลือก 17 พ.ย. 2557 09.00-12.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต 2 ห้อง โรงอาหารโรงเรียนชุมชนวัดบ้านเลือก 17 พ.ย. 2557 09.00-12.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต 2 ห้อง ห้องประชุมปภัสสรวรพินิจ 17 พ.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
นางสาวจิตชญา ศรีโสภา เบอร์โทร 088-5633700 e-mail : nuch_jitchaya@hotmail.com
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]